Lịch Trình Hằng Ngày: Ba Sao - khu du lịch Tam Chúc - thị trấn Quế (Kim Bảng) - Đại học Công Nghiệp 2 - Đại học Sư Phạm 2 - đại học Thương Mại 2 - đường Lý Thường Kiệt - cầu Châu Sơn - đường Đinh Tiên Hoàng - đường Lê Công Thanh - (Thành Phố Phủ Lý ) - Bệnh viện Việt Đức 2 - bệnh viện Bạch Mai 2 - Nút giao Liêm Tuyền - Chợ Sông - Vĩnh Trụ đường Cầu Thái Hà - bến xe Cầu Rào - Hải Phòng.
Bảng giá lịch trình: Vé xe Hà Nam đi Hải Phòng | |||||
Hãng xe khách | Điểm đi | TG đi | Điển đến | Thông tin khác | Giá |
Xe Hoàng Long Hà Nam đi Hải Phòng Số ĐT |
12h20 Bến xe Phủ Lý |
2h40 → |
15h00 Bến xe Cầu Rào |
Ghế Ngồi 34 |
80000 Đặt Vé |
Xe Hoàng Long Hà Nam đi Hải Phòng Số ĐT |
16h10 Bến xe Cầu Rào |
2h40 → |
18:50 Bến xe Phủ Lý |
Ghế Ngồi 34 |
80000 Đặt Vé |
1 |