Vé xe Hà Nội đi Thanh Hóa giá rẻ 24h lịch trình chở khách

vé xe khách 24h

Vé xe Hà Nội đi Thanh Hóa

Đặt vé xe giường nằm chất lượng cao giá Vé xe Hà Nội đi Thanh Hóa khuyến mãi 24h khi đặt vé xe onine mỗi ngày. Giữ chỗ 100%, hỗ trợ đổi trả vé miễn phí tại đại lý vé xe 24h. Đại lý chúng tôi liên kết rất nhiều nhà xe khách đi lịch trình này: xe An Phú Quý, xe Anh Hào, xe Anh Khoa - Thanh Hóa, xe Bích Thục, xe Cao Kim, xe Cầu Mè, xe Cố Hương Travel, xe Công Thoa, xe Cúc Mừng, xe Cương Lĩnh, xe Dũng Hiền, xe Dũng Lự, xe Duy Cường, xe Đại Nam Limousine, xe Đại Thắng, xe Đoàn Thúy, xe Đông Lý, xe Đông Sỹ, xe Đông Ý (Chung Giáp), xe Giáp Thu, xe Hà Hương, xe Hà Quảng Travel, xe Hà Sơn, xe (3 luồng) Hà Tùng, xe Hà Vinh, xe Hải Hà, xe Hải Hạnh, xe Hải Hiền, xe Hào Hương, xe Hiền Lan, xe Hoa Dũng Limousine, xe Hoàng Hưng, xe Hoàng Long, xe Hoàng Phương, xe Hoàng Sơn, xe Hoàng Yến - Hà Nội, xe Hồng Hà, xe Hồng Sơn (Thanh Hóa), xe Hùng Cường - Thanh Hóa, xe Hùng Thắng, xe Huy Phúc, xe Kế Thoa, xe Khánh Duy, xe Khanh Hằng (Thanh Hóa), xe Linh Phương, xe Lý Thảo, xe Mận Tịnh, xe Mận Vũ, xe Minh Quý, xe Ngân Hà, xe Ngọc Sơn (Thanh Hóa), xe Quảng Mận, xe Quang Thu - Quang Tâm, xe Sao Việt, xe Sâm Hương, xe Tấn Lợi Limousine, xe Tiến Phương, xe Tiến Tiến, xe Tuấn Phương, xe Tuân Yến, xe Tùng Anh, xe Tường Thoa, xe Thành Thắng, xe Thành Vân (Thanh Hóa), xe Thạo Hoài, xe Thắng Thanh, xe Thiên Việt, xe Trần Anh, xe Trung Hà, xe Vân Anh Limousine, xe Việt Anh, xe Vĩnh Quang, Sẽ cho bạn một hành trình Vé xe khách Hà Nội đi Thanh Hóa tiết kiệm nhất.

 

Đại lý vé xe 24h giải đáp tất cả liên quan đến Vé xe Hà Nội đi Thanh Hóa
xe đi thanh hóa từ mỹ đình
xe limousine hà nội thanh hóa
xe đi thanh hóa từ giáp bát
bến xe nước ngầm đi thanh hóa
xe hải hiền thanh hóa
xe hoa dũng
xe hào hương thanh hóa
xe hà nội sầm sơn
Bảng giá lịch trình: Vé xe Hà Nội đi Thanh Hóa
Hãng xe khách Điểm đi TG đi Điển đến Thông tin khác Giá
Xe An Phú Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:40
BX Nước Ngầm
3h
11:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 130.000 đ
Xe An Phú Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:40
BX Nước Ngầm
3h
13:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 130.000 đ
SO SÁNH GIÁ: CÁC PHƯƠNG TIỆN KHÁC CÙNG HÀNH TRÌNH NÀY
đặt vé máy bay khuyến mãi       đặt vé tàu hỏa giá rẻ
Xe An Phú Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:40
BX Nước Ngầm
3h
14:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 130.000 đ
Xe An Phú Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:40
BX Nước Ngầm
3h
15:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 130.000 đ
Xe An Phú Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:40
BX Nước Ngầm
3h
23:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 130.000 đ
Xe Anh Hào
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:00
Bến xe Giáp Bát
3h20
08:20
Bến xe Sim
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Anh Khoa - Thanh Hóa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Bến xe Nước Ngầm
4h
20:00
Bến xe Quảng Xương
Ghế ngồi 28 chỗ 100.000 đ
Xe Anh Khoa - Thanh Hóa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
18:00
Bến xe Nước Ngầm
4h
22:00
Bến xe Quảng Xương
Ghế ngồi 28 chỗ 100.000 đ
Xe Bích Thục
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến xe Giáp Bát
4h
15:30
Tĩnh Gia
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Cao Kim
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h
10:00
Bến xe Như Thanh
Ghế ngồi 28 chỗ 90.000 đ
Xe Cầu Mè
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
03:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
07:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Cố Hương Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
19:00
33 Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h30
22:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Cố Hương Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:00
33 Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h30
23:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Cố Hương Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:00
195 Thanh Nhàn, Bạch Mai - Hai Bà Trưng
2h30
22:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Cố Hương Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:00
195 Thanh Nhàn, Bạch Mai - Hai Bà Trưng
2h30
23:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Công Thoa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:50
Bến xe Nước Ngầm
3h30
18:20
Xã Định Công - Yên Định
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Công Thoa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:45
Bến xe Giáp Bát
3h30
14:15
Xã Định Công - Yên Định
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Công Thoa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:45
Bến xe Giáp Bát
3h30
18:15
Xã Định Công - Yên Định
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Cúc Mừng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:45
KS Ngân Hà, Mỹ Đình - Nam Từ Liêm
4h
09:45
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 100.000 đ
Xe Cúc Mừng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:45
BX Nước Ngầm
3h
09:45
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 100.000 đ
Xe Cúc Mừng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
KS Ngân Hà, Mỹ Đình - Nam Từ Liêm
4h
15:30
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 100.000 đ
Xe Cúc Mừng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
BX Nước Ngầm
3h
15:30
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 100.000 đ
Xe Cúc Mừng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
18:00
KS Ngân Hà, Mỹ Đình - Nam Từ Liêm
4h
22:00
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 100.000 đ
Xe Cương Lĩnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Bến xe Giáp Bát
4h
14:00
Thôn 6, Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Cương Lĩnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Bến xe Giáp Bát
4h
14:00
Thôn 6, Hoằng Ngọc - Hoằng Hóa
Ghế ngồi 45 chỗ 80.000 đ
Xe Dũng Hiền
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
10:30
Bến xe Quảng Xương
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Dũng Lự
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h30
09:00
Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Dũng Lự
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:00
Bến Xe Mỹ Đình
3h30
15:30
Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Duy Cường
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:30
Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội
6h30
13:00
Bến xe Sầm Sơn
Giường nằm 41 chỗ 100.000 đ
Xe Duy Cường
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:45
Bến xe Sơn Tây
5h15
13:00
Bến xe Sầm Sơn
Giường nằm 41 chỗ 100.000 đ
Xe Đại Nam Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:00
152 Trường Chinh, SN C86 - Đống Đa
3h
08:00
251 Trường Thi, Phường Điện Biên - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP 150.000 đ
Xe Đại Nam Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
152 Trường Chinh, SN C86 - Đống Đa
3h
11:00
251 Trường Thi, Phường Điện Biên - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP 150.000 đ
Xe Đại Nam Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
152 Trường Chinh, SN C86 - Đống Đa
3h
13:00
251 Trường Thi, Phường Điện Biên - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP 150.000 đ
Xe Đại Nam Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:00
152 Trường Chinh, SN C86 - Đống Đa
3h30
08:30
Bến xe Sầm Sơn
Limousine 9 chỗ VIP 150.000 đ
Xe Đại Nam Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
152 Trường Chinh, SN C86 - Đống Đa
3h30
13:30
Bến xe Sầm Sơn
Limousine 9 chỗ VIP 150.000 đ
Xe Đại Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Đại học Kinh tế quốc dân
3h30
09:30
26 Cao Thắng, Lam Sơn - Thanh Hóa
Ghế ngồi 16 chỗ 115.000 đ
Xe Đại Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Đại học Kinh tế quốc dân
3h30
11:30
26 Cao Thắng, Lam Sơn - Thanh Hóa
Ghế ngồi 16 chỗ 115.000 đ
Xe Đại Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Đại học Kinh tế quốc dân
3h30
13:30
26 Cao Thắng, Lam Sơn - Thanh Hóa
Ghế ngồi 16 chỗ 115.000 đ
Xe Đại Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:00
Đại học Kinh tế quốc dân
3h30
15:30
26 Cao Thắng, Lam Sơn - Thanh Hóa
Ghế ngồi 16 chỗ 115.000 đ
Xe Đoàn Thúy
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
09:30
Nam Sơn, thôn Nam Sơn, Thanh Hoá
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Đoàn Thúy
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Giáp Bát
4h
17:00
Nam Sơn, thôn Nam Sơn, Thanh Hoá
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Đông Lý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến xe Gia Lâm
4h30
12:00
Bến xe Như Thanh
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Lý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:30
Bến xe Giáp Bát
4h
12:30
Bến xe Như Thanh
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Lý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:20
Bến xe Giáp Bát
3h30
14:50
Bến xe Yên Mỹ
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Lý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h10
18:10
Bến xe Yên Mỹ
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Lý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:00
Bến xe Gia Lâm
4h30
18:30
Bến xe Như Thanh
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Sỹ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Giáp Bát
4h
17:00
143 Lê Hồng Phong - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Sỹ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
17:00
Bến xe Giáp Bát
4h
21:00
143 Lê Hồng Phong - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Đông Ý (Chung Giáp)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
17:30
Bến xe Yên Mỹ
Ghế ngồi 45 chỗ 80.000 đ
Xe Giáp Thu
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
3h
12:00
Bến xe Vạn Hà
Ghế ngồi 35 chỗ 80.000 đ
Xe Giáp Thu
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến xe Giáp Bát
3h
13:30
Bến xe Vạn Hà
Ghế ngồi 35 chỗ 80.000 đ
Xe Hà Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
11:30
Thị trấn Thọ Xuân - Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hà Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:50
Bến xe Giáp Bát
4h30
20:20
Thị trấn Thọ Xuân - Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hà Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
17:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
21:30
Thị trấn Thọ Xuân - Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hà Quảng Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
64 Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h30
10:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 180.000 đ
Xe Hà Quảng Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
37 Trường Chinh, Khương Thượng
3h30
10:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 180.000 đ
Xe Hà Quảng Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:00
64 Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h30
23:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 180.000 đ
Xe Hà Quảng Travel
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:00
37 Trường Chinh, Khương Thượng
3h30
23:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 180.000 đ
Xe Hà Sơn
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:00
Bến Xe Mỹ Đình
3h7
00:07
Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe (3 luồng) Hà Tùng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:10
Bến xe Giáp Bát
3h
14:10
Xã Thiệu Thịnh - Thiệu Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hà Vinh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h
15:00
Bến xe Minh Lộc
Ghế ngồi 28 chỗ 80.000 đ
Xe Hải Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến xe Giáp Bát
2h30
13:00
Hậu Lộc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hải Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Bến xe Giáp Bát
2h30
10:30
Hậu Lộc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hải Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:45
Bến xe Giáp Bát
2h30
19:15
Hậu Lộc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hải Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Bến xe Giáp Bát
2h30
10:30
Hòa Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hải Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến xe Giáp Bát
2h30
13:00
Hòa Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hải Hạnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
11:30
Bến xe Sầm Sơn
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Hải Hiền
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
15:30
Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Hải Hiền
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
17:30
Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Hào Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:45
Bến xe Giáp Bát
4h30
11:15
Bến xe Sim
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Hào Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:45
Bến xe Giáp Bát
4h30
13:15
Bến xe Sim
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Hào Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:45
Bến xe Giáp Bát
4h30
14:15
Bến xe Sim
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Hào Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h30
15:30
Bến xe Sim
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Hào Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h30
20:00
Bến xe Sim
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Hiền Lan
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:10
Bến xe Giáp Bát
4h
10:10
Bến xe Thường Xuân
Giường nằm 40 chỗ
Xe Hiền Lan
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:45
Bến xe Giáp Bát
4h
12:45
Bến xe Thường Xuân
Giường nằm 40 chỗ
Xe Hiền Lan
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:40
Bến xe Giáp Bát
4h
14:40
Bến xe Thường Xuân
Giường nằm 40 chỗ
Xe Hiền Lan
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:45
Bến xe Yên Nghĩat
4h20
11:05
Bến xe Thường Xuân
Giường nằm 40 chỗ
Xe Hiền Lan
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:50
Bến xe Yên Nghĩat
4h20
14:10
Bến xe Thường Xuân
Giường nằm 40 chỗ
Xe Hoa Dũng Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:30
Số 8, Ngõ 285 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân
2h50
09:20
233 Lê Hoàn, Phường Ba Đình - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP Từ 130.000 đ
Xe Hoa Dũng Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:30
354 Lê Duẩn, P. Phương Liên - Đống Đa
2h50
09:20
233 Lê Hoàn, Phường Ba Đình - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP Từ 130.000 đ
Xe Hoa Dũng Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:50
Bến xe Nước Ngầm
2h30
09:20
233 Lê Hoàn, Phường Ba Đình - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP Từ 130.000 đ
Xe Hoa Dũng Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Số 8, Ngõ 285 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân
2h50
09:50
233 Lê Hoàn, Phường Ba Đình - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP Từ 130.000 đ
Xe Hoa Dũng Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
354 Lê Duẩn, P. Phương Liên - Đống Đa
2h50
09:50
233 Lê Hoàn, Phường Ba Đình - Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ VIP Từ 130.000 đ
Xe Hoàng Hưng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:15
Bến xe Sơn Tây
4h40
14:55
Bến xe Minh Lộc
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Hoàng Hưng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:15
Mỹ Đình - Từ Liêm
2h40
14:55
Bến xe Minh Lộc
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Hoàng Long
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến xe Nước Ngầm
2h30
09:30
690 Quang Trung 2 - Thanh Hóa
Giường nằm 39 chỗ 160.000 đ
Xe Hoàng Long
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Bến xe Nước Ngầm
2h30
13:30
690 Quang Trung 2 - Thanh Hóa
Giường nằm 39 chỗ 160.000 đ
Xe Hoàng Long
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Nước Ngầm
2h30
15:30
690 Quang Trung 2 - Thanh Hóa
Giường nằm 39 chỗ 160.000 đ
Xe Hoàng Long
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Bến xe Nước Ngầm
2h30
17:30
690 Quang Trung 2 - Thanh Hóa
Giường nằm 39 chỗ 160.000 đ
Xe Hoàng Long
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
19:30
Bến xe Nước Ngầm
4h55
00:25
690 Quang Trung 2 - Thanh Hóa
Giường nằm 39 chỗ 160.000 đ
Xe Hoàng Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:30
Bến xe Giáp Bát
4h
10:30
Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hoàng Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến xe Giáp Bát
4h
11:00
Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hoàng Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:45
Bến xe Giáp Bát
4h
12:45
Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hoàng Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến xe Giáp Bát
4h
14:30
Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hoàng Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến xe Giáp Bát
4h
15:30
Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Hoàng Sơn
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
03:50
Bến xe Giáp Bát
3h
06:50
Bến xe Hậu Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hoàng Sơn
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
Bến xe Giáp Bát
3h
15:30
Bến xe Hậu Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hoàng Sơn
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:30
Bến xe Giáp Bát
3h
16:30
Bến xe Hậu Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hoàng Sơn
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:30
Bến xe Giáp Bát
3h
17:30
Bến xe Hậu Lộc
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Hoàng Yến - Hà Nội
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
01:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h30
05:00
Thanh Hóa
Giường năm 41 chỗ 100.000 đ
Xe Hồng Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:30
Bến xe Nước Ngầm
3h
12:30
Big C Thanh Hoá
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe Hồng Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Nước Ngầm
3h
16:00
Big C Thanh Hoá
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe Hồng Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Bến xe Nước Ngầm
3h
18:00
Big C Thanh Hoá
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe Hồng Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:00
Bến xe Nước Ngầm
3h
23:00
Big C Thanh Hoá
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe Hồng Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:30
Bến xe Nước Ngầm
3h
00:30
Big C Thanh Hoá
Giường nằm 46 chỗ 120.000 đ
Xe Hồng Sơn (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Bến xe Giáp Bát
3h30
18:30
Bến xe Minh Lộc
Giường nằm 40 chỗ 80.000 đ
Xe Hùng Cường - Thanh Hóa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
04:00
Bến xe Giáp Bát
4h
08:00
Kim Tân
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Cường - Thanh Hóa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:30
Bến xe Giáp Bát
4h
09:30
Kim Tân
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Cường - Thanh Hóa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến xe Giáp Bát
4h
10:00
Kim Tân
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
03:00
Bến xe Giáp Bát
4h
07:00
Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 35 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến xe Giáp Bát
4h
10:00
Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 35 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Bến xe Giáp Bát
4h
12:00
Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 35 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
4h
13:00
Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 35 chỗ 90.000 đ
Xe Hùng Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Bến xe Giáp Bát
4h
15:00
Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 35 chỗ 90.000 đ
Xe Huy Phúc
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
01 Trần Khánh Dư - Hoàn Kiếm
4h30
13:30
Tĩnh Gia
Ghế ngồi 28 chỗ 200.000 đ
Xe Kế Thoa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:20
Bến xe Giáp Bát
4h30
09:50
Thiệu Hóa - Thanh Hóa
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Khánh Duy
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h30
14:00
Bến xe Thường Xuân
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Khanh Hằng (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến xe Giáp Bát
2h30
14:00
Đường 217, Xóm 7 - Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 45 chỗ 110.000 đ
Xe Khanh Hằng (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:30
Bến Xe Mỹ Đình
2h30
19:00
Đường 217, Xóm 7 - Vĩnh Lộc
Ghế ngồi 45 chỗ 110.000 đ
Xe Linh Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Ngõ 2, Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h
10:30
Số nhà 29 đường Lý Thường Kiệt, Khu 14, phường Ngọc Trạo - Bỉm Sơn
Limousine 9 chỗ 150.000 đ
Xe Linh Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Ngõ 2, Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h
12:00
Số nhà 29 đường Lý Thường Kiệt, Khu 14, phường Ngọc Trạo - Bỉm Sơn
Limousine 9 chỗ 150.000 đ
Xe Linh Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Ngõ 2, Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h
14:30
Số nhà 29 đường Lý Thường Kiệt, Khu 14, phường Ngọc Trạo - Bỉm Sơn
Limousine 9 chỗ 150.000 đ
Xe Linh Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Ngõ 2, Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h
16:00
Số nhà 29 đường Lý Thường Kiệt, Khu 14, phường Ngọc Trạo - Bỉm Sơn
Limousine 9 chỗ 150.000 đ
Xe Linh Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Ngõ 2, Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm
3h
19:00
Số nhà 29 đường Lý Thường Kiệt, Khu 14, phường Ngọc Trạo - Bỉm Sơn
Limousine 9 chỗ 150.000 đ
Xe Lý Thảo
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:15
Bến Xe Mỹ Đình
4h10
13:25
Nghi Sơn - Tĩnh Gia
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Lý Thảo
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
19:15
Bến Xe Mỹ Đình
4h10
23:25
Nghi Sơn - Tĩnh Gia
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Mận Tịnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
Bến xe Nước Ngầm
3h10
15:40
Tĩnh Gia
Giường nằm 44 chỗ 120.000 đ
Xe Mận Tịnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:00
Bến xe Nước Ngầm
3h10
00:10
Tĩnh Gia
Giường nằm 44 chỗ 120.000 đ
Xe Mận Tịnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
Bến xe Nước Ngầm
2h30
15:00
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 44 chỗ 120.000 đ
Xe Mận Tịnh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
21:00
Bến xe Nước Ngầm
2h30
23:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 44 chỗ 120.000 đ
Xe Mận Vũ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:40
BX Nước Ngầm
3h
08:40
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ (gộp) 120.000 đ
Xe Mận Vũ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
BX Nước Ngầm
3h
11:00
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ (gộp) 120.000 đ
Xe Mận Vũ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
BX Nước Ngầm
3h
14:30
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ (gộp) 120.000 đ
Xe Mận Vũ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:00
BX Nước Ngầm
3h
17:00
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ (gộp) 120.000 đ
Xe Mận Vũ
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
18:00
BX Nước Ngầm
3h
21:00
Big C Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ (gộp) 120.000 đ
Xe Minh Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Nước Ngầm
3h30
16:30
Bến xe Hậu Lộc
Giường nằm 40 chỗ 80.000 đ
Xe Minh Quý
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến xe Nước Ngầm
3h30
16:30
Bến xe Hậu Lộc
Ghế ngồi 45 chỗ 80.000 đ
Xe Ngân Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
03:00
Bến Xe Mỹ Đình
2h30
05:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Ngọc Sơn (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
3h
12:00
Bến xe thi trấn Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Ngọc Sơn (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Bến xe Giáp Bát
3h
13:00
Bến xe thi trấn Thọ Xuân
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Quảng Mận
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
3h30
12:30
Bến xe huyện Hoằng Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Quảng Mận
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
14:30
Bến xe huyện Hoằng Hóa
Giường nằm 40 chỗ 90.000 đ
Xe Quang Thu - Quang Tâm
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h
16:30
Bến xe huyện Hoằng Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Quang Thu - Quang Tâm
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Bến Xe Mỹ Đình
3h
19:00
Bến xe huyện Hoằng Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Sao Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
04:15
07 Phạm Văn Đồng, P.Mai Dịch - Cầu Giấy
2h30
06:45
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 90.000 đ
Xe Sao Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:45
07 Phạm Văn Đồng, P.Mai Dịch - Cầu Giấy
2h30
13:15
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 90.000 đ
Xe Sao Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:45
07 Phạm Văn Đồng, P.Mai Dịch - Cầu Giấy
2h30
14:15
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 90.000 đ
Xe Sao Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:45
07 Phạm Văn Đồng, P.Mai Dịch - Cầu Giấy
2h30
15:15
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 90.000 đ
Xe Sao Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:45
07 Phạm Văn Đồng, P.Mai Dịch - Cầu Giấy
2h30
16:15
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 46 chỗ 90.000 đ
Xe Sâm Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến xe Giáp Bát
3h30
15:00
Khu 1, thị trấn Hậu Lộc - Hậu Lộc
Ghế ngồi 16 chỗ 80.000 đ
Xe Sâm Hương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:30
Bến xe Giáp Bát
3h30
17:00
Khu 1, thị trấn Hậu Lộc - Hậu Lộc
Ghế ngồi 16 chỗ 80.000 đ
Xe Tấn Lợi Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Gần cổng A sân Mỹ Đình Lê Đức Thọ - Từ Liêm
3h
11:00
Thôn 5 Hoằng Hóa - Hoằng Hóa
Limousine 9 chỗ 140.000 đ
Xe Tấn Lợi Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Gần cổng A sân Mỹ Đình Lê Đức Thọ - Từ Liêm
3h
13:00
Thôn 5 Hoằng Hóa - Hoằng Hóa
Limousine 9 chỗ 140.000 đ
Xe Tấn Lợi Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Gần cổng A sân Mỹ Đình Lê Đức Thọ - Từ Liêm
3h
14:00
Thôn 5 Hoằng Hóa - Hoằng Hóa
Limousine 9 chỗ 140.000 đ
Xe Tấn Lợi Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Gần cổng A sân Mỹ Đình Lê Đức Thọ - Từ Liêm
3h
18:00
Thôn 5 Hoằng Hóa - Hoằng Hóa
Limousine 9 chỗ 140.000 đ
Xe Tấn Lợi Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Gần cổng A sân Mỹ Đình Lê Đức Thọ - Từ Liêm
3h
19:00
Thôn 5 Hoằng Hóa - Hoằng Hóa
Limousine 9 chỗ 140.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h30
10:30
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h30
12:00
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h30
19:30
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
10:30
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
12:30
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
Bến xe Giáp Bát
4h30
14:30
Bến xe Yên Cát
Giường nằm 40 chỗ 120.000 đ
Xe Tiến Tiến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến xe Giáp Bát
2h
09:30
Bến xe Nga Sơn
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Tiến Tiến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
2h
11:00
Bến xe Nga Sơn
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Tiến Tiến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Bến xe Giáp Bát
2h
13:00
Bến xe Nga Sơn
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Tiến Tiến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
Bến Xe Mỹ Đình
2h
14:30
Bến xe Nga Sơn
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Tiến Tiến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
15:30
Bến Xe Mỹ Đình
2h
17:30
Bến xe Nga Sơn
Ghế ngồi 30 chỗ 80.000 đ
Xe Tuấn Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
16:30
Thường Xuân
Ghế ngồi 28 chỗ 100.000 đ
Xe Tuấn Phương
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h
17:00
Thường Xuân
Ghế ngồi 28 chỗ 100.000 đ
Xe Tuân Yến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:30
Bến xe Giáp Bát
4h
14:30
Thôn 11, Quảng Cát - Quảng Xương
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Tuân Yến
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:00
Bến xe Giáp Bát
4h
16:00
Thôn 11, Quảng Cát - Quảng Xương
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Tùng Anh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:30
Bến xe Giáp Bát
4h30
21:00
Bến xe Quảng Xương
Ghế ngồi 45 chỗ 100.000 đ
Xe Tường Thoa
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:45
Bến xe Giáp Bát
4h
10:45
Thị tứ gốm, xã Đồng Tiến - Triệu Sơn
Ghế ngồi 45 chỗ 75.000 đ
Xe Thành Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến xe Giáp Bát
3h
10:30
Sầm Sơn - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thành Thắng
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Bến xe Giáp Bát
3h
19:00
Sầm Sơn - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thành Vân (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h
11:00
Ngã ba Kiểu - Yên Định
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Thành Vân (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:30
Bến Xe Mỹ Đình
4h
17:30
Ngã ba Kiểu - Yên Định
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Thành Vân (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
3h30
12:30
Ngã ba Kiểu - Yên Định
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Thành Vân (Thanh Hóa)
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:00
Bến xe Giáp Bát
3h30
17:30
Ngã ba Kiểu - Yên Định
Ghế ngồi 45 chỗ 90.000 đ
Xe Thạo Hoài
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:20
Bến Xe Mỹ Đình
4h
17:20
Quảng Ngọc
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thắng Thanh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến xe Giáp Bát
5h
12:30
số nhà 41 đường Lê Lợi, P Trường Sơn - Sầm Sơn
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thắng Thanh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:30
Bến xe Giáp Bát
5h
16:30
số nhà 41 đường Lê Lợi, P Trường Sơn - Sầm Sơn
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thắng Thanh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
14:00
Bến xe Giáp Bát
5h
19:00
số nhà 41 đường Lê Lợi, P Trường Sơn - Sầm Sơn
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thắng Thanh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
16:00
Bến xe Giáp Bát
5h
21:00
số nhà 41 đường Lê Lợi, P Trường Sơn - Sầm Sơn
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thiên Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
05:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h
08:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thiên Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h
09:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thiên Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h
10:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thiên Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:30
Bến Xe Mỹ Đình
3h
11:30
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Thiên Việt
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:20
Bến Xe Mỹ Đình
3h
12:20
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Trần Anh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:45
Bến xe Nước Ngầm
3h
12:45
BigC Thanh Hóa
Giường nằm 41 chỗ 120.000 đ
Xe Trần Anh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:15
Bến xe Nước Ngầm
3h
14:15
BigC Thanh Hóa
Giường nằm 41 chỗ 120.000 đ
Xe Trần Anh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
22:45
Bến xe Nước Ngầm
3h
01:45
BigC Thanh Hóa
Giường nằm 41 chỗ 120.000 đ
Xe Trung Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:10
Bến xe Giáp Bát
4h30
13:40
Phố Môi - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Trung Hà
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
13:45
Bến xe Giáp Bát
4h30
17:45
Phố Môi - Thanh Hóa
Giường nằm 40 chỗ 100.000 đ
Xe Vân Anh Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
06:00
194 Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
3h
09:00
31 Triệu Quốc Đạt, Phường Điện Biên, TP. Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vân Anh Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
194 Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
3h
11:00
31 Triệu Quốc Đạt, Phường Điện Biên, TP. Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vân Anh Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
194 Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
3h
12:00
31 Triệu Quốc Đạt, Phường Điện Biên, TP. Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vân Anh Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
10:00
194 Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
3h
13:00
31 Triệu Quốc Đạt, Phường Điện Biên, TP. Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vân Anh Limousine
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
12:00
194 Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân
3h
15:00
31 Triệu Quốc Đạt, Phường Điện Biên, TP. Thanh Hóa
Limousine 9 chỗ 180.000 đ
Xe Việt Anh
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
17:00
Bến Xe Mỹ Đình
4h
21:00
Bến xe phía Bắc - Thanh Hóa
Giường nằm 41 chỗ 200.000 đ
Xe Vĩnh Quang
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
07:00
Bến xe Giáp Bát
3h
10:00
Bến xe Sầm Sơn
Xe VIP 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vĩnh Quang
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
08:00
Bến xe Giáp Bát
3h
11:00
Bến xe Sầm Sơn
Xe VIP 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vĩnh Quang
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
09:00
Bến xe Giáp Bát
3h
12:00
Bến xe Sầm Sơn
Xe VIP 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vĩnh Quang
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
11:00
Bến xe Giáp Bát
3h
14:00
Bến xe Sầm Sơn
Xe VIP 9 chỗ 180.000 đ
Xe Vĩnh Quang
Hà Nội đi Thanh Hóa
Đặt vé
20:00
Bến xe Giáp Bát
3h
23:00
Bến xe Sầm Sơn
Xe VIP 9 chỗ 180.000 đ
Gửi câu hỏinhận câu trả lời tại đây trong vòng 5 phút
  • Hỏi về các THỦ TỤC và GIÁ VÉ: Quý khách cứ đặt mọi thắc mắc, đại lý sẽ phản hồi
NHẬP TÊN:
NHẬP CÂU HỎI:
MÃ BẢO VỆ:       Hình khác  
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Lương Phương Chi (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đến Triệu SƠn, Thanh Hóa. Chiều ngàu 15/12 vào lúc 1h đến 3 h chiều có xe không
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Lê Mạnh (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn về Thanh Hóa lúc 5h sáng mai thì có xe không ?
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Nguyen Tien Dung (Đặt Câu Hỏi)

    Toi muốn đi hoang hoa thanh hoa
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Thảo (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đặt 2 chỗ về xã Hoằng Tân đc ko ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Diệp (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đặt vé đi tối thứ 7 tuần này
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Diệp (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đặt vé đi tối thứ 7 tuần này
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Doãn xuân đô (Đặt Câu Hỏi)

    Cho tôi sdt nhà xe
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Doãn xuân đô (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đi thanh hóa đêm nay . Xe chạy mấy giờ bắt đầu địa điểm nào ở hà nôi?
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Hùng (Đặt Câu Hỏi)

    Số đt nhà xe
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Nguyễn thị hiền (Đặt Câu Hỏi)

    mấy giờ xe chạy
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Phương Anh (Đặt Câu Hỏi)

    Xe có về bigC thanh hoá k ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Hoanvf khánh đoan (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đi tùe mỹ đình về tp thanh hoá chuyên từ 5h30 hoặc 6h30 hãy liên lạc với tôi 0962443408
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Hoàng khánh đoan (Đặt Câu Hỏi)

    Giá vé bn ạ?
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    0392529789 (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi muốn đặt xe chạy từ Giáp Bát lúc 3:50 sáng về Thanh Hoá xe giường nằm. Hãy liên hệ lại qua sđt như trên ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Trần Hữu Mạnh (Đặt Câu Hỏi)

    Tôi và bạn của tôi muốn đặt ve lúc 21h.cần làm những gì ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Tài (Đặt Câu Hỏi)

    E muốn đặt vé lúc 4 h 30 07 phạm văn đồnge
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    0988672009 (Đặt Câu Hỏi)

    Cho em hỏi xe từ Hà nội về sớm nhất là mấy giờ ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    tieu (Đặt Câu Hỏi)

    co xe nao qua duong ho tung mau ko e gui cai atm ve thanh hoa
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Nguyễn Thị lan (Đặt Câu Hỏi)

    T muốn về thanh hoá chuyến 3h sáng
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    hoà (Đặt Câu Hỏi)

    vé về thanh hoá hôm nay có tuyến 10h45 ko
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Trịnh Khanh (Đặt Câu Hỏi)

    tôi muốn về thanh hóa lúc 6h sáng xe chạy tuyến đường 217 vĩnh lộc có xe ko?
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Vũ hùng tráng (Đặt Câu Hỏi)

    tôi muốn về chuyến 3h sáng liên hệ lại 0961383885
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Mai (Đặt Câu Hỏi)

    Chuyến 11r ngày mai xe bắt ở bến mỹ đình có đi qua tp thanh hóa k ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Mai (Đặt Câu Hỏi)

    Xe có đi qua tp thanh hóa k ạ
  1. khách đặt câu hỏi mua vé tàu lửa, vé máy bay

    Hoàng tud (Đặt Câu Hỏi)

    Em muốn đi tối nay
1 2 3 4 5

CÔNG TY DU LỊCH BÁN VÉ TÀU LỬA, VÉ MÁY BAY, VÉ XE 24H
ĐỊA CHỈ: 65 TÂN QUÝ, TÂN PHÚ, TPHCM