Lịch Trình: Hải Phòng - bến xe Cầu Rào - Vĩnh Trụ đường Cầu Thái Hà - Chợ Sông - Nút giao Liêm Tuyền - bệnh viện Bạch Mai 2 - Bệnh viện Việt Đức 2 - (Thành Phố Phủ Lý ) - đường Lê Công Thanh - đường Đinh Tiên Hoàng - cầu Châu Sơn - đường Lý Thường Kiệt - đại học Thương Mại 2 - Đại học Sư Phạm 2 - Đại học Công Nghiệp 2 - thị trấn Quế (Kim Bảng) - khu du lịch Tam Chúc - Ba Sao
Bảng giá lịch trình: Vé xe Hải Phòng đi Hà Nam | |||||
Hãng xe khách | Điểm đi | TG đi | Điển đến | Thông tin khác | Giá |
Xe Phương Trang Hải Phòng đi Hà Nam Số ĐT |
16h10 Bến xe Cầu Rào |
2h40 → |
18:50 Bến xe Phủ Lý |
Ghế Ngồi 34 |
80000 Đặt Vé |
Xe Phương Trang Hải Phòng đi Hà Nam Số ĐT |
11h15 Cầu Rào |
3h → |
14h15 Lý Nhân - Phủ Lý |
Ghế Ngồi 34 |
90000 Đặt Vé |
1 |
|